Oṣù Kẹ̀wàá 19-21, 2019
Ibi tí ó wà: Orange County Convention Center, Orlando, USA
Ẹgbẹ́ Àwọn Onímọ̀ nípa Anesthesiologists ti Amẹ́ríkà ti ọdún 2019 (ASA)
Nọ́mbà àgọ́: 413
A dá ẹgbẹ́ American Society of Anesthesiologists (ASA) sílẹ̀ ní ọdún 1905, ó sì jẹ́ àjọ kan tí ó ní àwọn ọmọ ẹgbẹ́ tó ju 52,000 lọ tí wọ́n ń da ẹ̀kọ́, ìwádìí, àti ìwádìí pọ̀ láti mú kí iṣẹ́ ìṣègùn sunwọ̀n síi àti láti mú kí àwọn àbájáde aláìsàn sunwọ̀n síi. Ṣètò àwọn ìlànà, ìlànà, àti gbólóhùn láti pèsè ìtọ́sọ́nà sí anesthesiology lórí mímú ìpinnu sunwọ̀n síi àti láti mú àwọn àbájáde tó ṣe àǹfààní wá, láti pèsè ẹ̀kọ́, ìwádìí, àti ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì tó dára fún àwọn oníṣègùn, àwọn onímọ̀ nípa anesthesiology, àti àwọn ọmọ ẹgbẹ́ ìtọ́jú.
Oṣù Kẹ̀wàá 31 – Oṣù kọkànlá 3, 2019
Ibi tí wọ́n ń gbé e sí: Ilé-iṣẹ́ Àpérò Àgbáyé ti Hangzhou
Ipade Ọdọọdún ti Ẹgbẹ́ Àwọn Oníṣègùn ti China (2019) ti Anesthesia ti Orilẹ-ede 27th
nọ́mbà àgọ́: láti pinnu
Iṣẹ́ anesthesia ti di ohun tí a kò gbọ́dọ̀ ṣe pàtàkì nípa ìṣègùn. Àìtó ìpèsè àti ìbéèrè ti di ohun tí ó wọ́pọ̀ síi nítorí àìtó àwọn òṣìṣẹ́. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìwé ìlànà tí ìjọba gbé jáde ní ọdún 2018 ti fún ẹ̀ka anesthesia ní àǹfààní ìtàn pẹ̀lú àkókò òdòdó. A ní láti ṣiṣẹ́ papọ̀ láti lo àǹfààní yìí. A ó ṣe gbogbo ohun tí a lè ṣe láti mú kí ìpele ìtọ́jú anesthesia gbogbogbò sunwọ̀n síi. Láti ṣe èyí, kókó ìpàdé 27th National Congress of National Anesthesia Academic Conference ti Chinese Medical Association yóò jẹ́ “sí ìran márùn-ún ti anesthesiology, láti anesthesiology sí perioperative medicine, papọ̀.” Ìpàdé ọdọọdún náà yóò dojúkọ àwọn ọ̀ràn gbígbóná janjan bíi ẹ̀bùn àti ààbò tí ẹ̀ka anesthesiology dojúkọ, yóò sì ṣe àwárí àwọn ìpèníjà àti àǹfààní nínú ìdàgbàsókè ẹ̀ka anesthesiology, yóò sì dé àdéhùn fún àwọn ìgbésẹ̀ ọjọ́ iwájú.
Oṣù kọkànlá 13 sí 17, 2019
Ile-iṣẹ Adehun ati Ifihan Shenzhen
Ìpàtẹ Hi-Tech Àgbáyé China 21st
Nọ́mbà àgọ́: 1H37
Ìfihàn Hi-Tech International ti China (tí a ń pè ní High-Tech Fair) ni a mọ̀ sí “Ìfihàn Àkọ́kọ́ ti Ìmọ̀ Sáyẹ́ǹsì àti Ìmọ̀ Sáyẹ́ǹsì”. Gẹ́gẹ́ bí ìtàgé gíga àgbáyé fún ìṣòwò àti pàṣípààrọ̀ àwọn àṣeyọrí ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì gíga, ó ní ìtumọ̀ vane. Ìfihàn High-Tech 21st, gẹ́gẹ́ bí ìtàgé fún àwọn àṣeyọrí ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì àti ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì, ní èrò láti kọ́ ìtàgé kan fún ìtọ́jú àwọn ilé-iṣẹ́ ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì àti ní ète gíga pẹ̀lú kíkọ́ Ibùdó Ìṣẹ̀dá Ìmọ̀ Sáyẹ́ǹsì àti Ìmọ̀ Sáyẹ́ǹsì Àgbáyé ní Agbègbè Dawan ti Guangdong, Hong Kong àti Macau.
Ìfihàn ìmọ̀-ẹ̀rọ gíga 21st yóò dá lórí àkòrí “Kíkọ́ agbègbè Bay tó lárinrin àti ṣíṣiṣẹ́ papọ̀ láti ṣí ìmọ̀-ẹ̀rọ tuntun sílẹ̀”. Ó ní àwọn ànímọ́ pàtàkì mẹ́fà láti túmọ̀ ìtumọ̀ ìfihàn náà, pẹ̀lú fífíhàn sí agbègbè Guangdong, Hong Kong àti Macau Bay, aṣáájú ìṣẹ̀dá tuntun, ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ṣíṣí sílẹ̀, agbára ìṣẹ̀dá tuntun àti ìṣẹ̀dá tuntun. Iṣẹ́, àti ipa àmì-ìdámọ̀ràn.
Ìpàtẹ ìmọ̀-ẹ̀rọ gíga náà yóò tún dojúkọ ìṣọ̀kan jíjinlẹ̀ ti àwọn ilé-iṣẹ́ tó ń yọjú, àwọn ilé-iṣẹ́ ọjọ́ iwájú àti ọrọ̀-ajé gidi, tí yóò dojúkọ àwọn ọjà àti ìmọ̀-ẹ̀rọ tó ti ní ìlọsíwájú ní àwọn agbègbè tó ní ìmọ̀-ẹ̀rọ gíga bíi ìmọ̀-ẹ̀rọ ìwífún ìran tó ń bọ̀, ààbò agbára àti ààbò àyíká, ìfihàn optoelectronic, ìlú ọlọ́gbọ́n, iṣẹ́-ṣíṣe tó ti ní ìlọsíwájú, àti afẹ́fẹ́.
Oṣù kọkànlá 18-21, 2019
Ile-iṣẹ Ifihan Kariaye Düsseldorf, Germany
Ifihan ohun elo ile iwosan kariaye Düsseldorf 51st MEDICA
Nọ́mbà àgọ́: 9D60
Düsseldorf, Germany “Ìfihàn Àgbáyé fún Ilé Ìwòsàn àti Àwọn Ohun Èlò Ìṣègùn” jẹ́ ìfihàn ìṣègùn tó gbajúmọ̀ kárí ayé, tí a mọ̀ sí ìfihàn ilé ìwòsàn àti ohun èlò ìṣègùn tó tóbi jùlọ ní àgbáyé, pẹ̀lú ìwọ̀n àti ipa rẹ̀ tí kò ṣeé yípadà. Ipò àkọ́kọ́ nínú ìfihàn ìṣègùn ní àgbáyé. Lọ́dọọdún, àwọn ilé-iṣẹ́ tó ju ẹgbẹ̀rún márùn-ún lọ láti orílẹ̀-èdè àti agbègbè tó ju ọgọ́rùn-ún mẹ́rìnlélógún lọ ló máa ń kópa nínú ìfihàn náà, 70% nínú wọn sì wá láti àwọn orílẹ̀-èdè tó wà níta Germany, pẹ̀lú àpapọ̀ ìfihàn tó ju ẹgbẹ̀rún mẹ́tàlélógún (130,000 square meters) lọ, tó ń fa àwọn àlejò oníṣòwò tó tó ẹgbẹ̀rún mẹ́rìnlélógún (180,000) lọ, tó sì ń fa àwọn àlejò oníṣòwò tó tó ẹgbẹ̀rún mẹ́rìnlélógún (180,000) lọ.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹjọ-19-2019

